Kanchanaburigames, THA | August 14 - 29, 2023

เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
07.00 กอล์ฟ - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนาม GRAND PRIX GOLF CLUB
07.00 กอล์ฟ - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนาม GRAND PRIX GOLF CLUB
07:00 กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
07:00 กอล์ฟ - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนาม GRAND PRIX GOLF CLUB
07:00 กอล์ฟ - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนาม GRAND PRIX GOLF CLUB
07:30 กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08.00 จักรยาน - ประเภทถนน โรดเรส 140 กม. - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
เขื่อนวชิราลงกรณ
08.30 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
08:30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - บุคคลชาย  ทศกรีฑา1  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - บุคคลชาย  ทศกรีฑา1  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 17  
กาญจนบุรี  vs  จันทบุรี
สนามฟุตบอลโรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยนุเคราะห์)
08:30 เปตอง - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
นครศรีธรรมราช  vs  สิงห์บุรี
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 3  
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สมุทรสงคราม
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 4  
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - หญิงคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - หญิงคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - หญิงคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 3  
นนทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 เปตอง - หญิงคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 4  
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 4  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ผสม  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ผสม  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ผสม  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 1  
กาฬสินธุ์  vs  พัทลุง
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 2  
สกลนคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 3  
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 4  
พิษณุโลก  vs  อุทัยธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 5  
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 6  
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 7  
อ่างทอง  vs  นครนายก
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ชัยภูมิ  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 9  
เชียงใหม่  vs  สงขลา
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 10  
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 11  
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 12  
สกลนคร  vs  ตรัง
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
08:40 กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:50 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
08:50 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09.00 เทนนิส -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09.00 เทนนิส -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09.10 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 90  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.30 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 118  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.36 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 88  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.41 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 119  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.44 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย B  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 120  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.51 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 121  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09.54 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 92  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  
มหาสารคาม  vs  นราธิวาส
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
สระบุรี  vs  กำแพงเพชร
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
สตูล  vs  กาญจนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
สุโขทัย  vs  สมุทรสาคร
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  
กาญจนบุรี  vs  ปราจีนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
09:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 77  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 78  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 79  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 80  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 81  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 82  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 83  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 84  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 85  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 86  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 87  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 88  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 89  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 90  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 91  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 52  
กาฬสินธุ์  vs  ตรัง
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
09:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 53  
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
09:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 54  
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
09:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 32  
ยะลา  vs  นครราชสีมา
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
09:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
สนามฟุตบอลโรงเรียนพนมทวนชนูปถัมภ์
09:00 ซอฟท์บอล - ทีมชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 5  
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
09:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 5  
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)  
สนามกีฬายิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)  
สนามกีฬายิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
09:00 ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
09:00 กระดานยืนพาย - เทคนิค กระดานยาว ไม่เกิน 14 ฟุต ระยะ 8 กม. ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
Paddle More Thailand กาญจนบุรี
09:00 กระดานยืนพาย - เทคนิค กระดานยาว ไม่เกิน 14 ฟุต ระยะ 8 กม. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
Paddle More Thailand กาญจนบุรี
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
หอประชุม 60 พรรษา เจ้าฟ้ามหาจักรีศิรินธร ร.ร.เฉลิมพระเกียรติฯ
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
หอประชุม 60 พรรษา เจ้าฟ้ามหาจักรีศิรินธร ร.ร.เฉลิมพระเกียรติฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ชุมพร  vs  ลำปาง
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 14  
ตรัง  vs  ชลบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 16  
ร้อยเอ็ด  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 17  
เชียงใหม่  vs  หนองคาย
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 18  
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 19  
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสงคราม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 20  
บุรีรัมย์  vs  สุโขทัย
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 21  
ลพบุรี  vs  ลำพูน
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 22  
สมุทรปราการ  vs  หนองคาย
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:00 เทนนิส -ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:00 เทนนิส -ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 1  
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
09:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก  Heat 3  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:10 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย A  รอบพบกันหมด  
สุโขทัย  vs  สงขลา
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:10 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย B  รอบพบกันหมด  
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:30 กรีฑา - กระโดดไกล - บุคคลชาย  ทศกรีฑา2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:30 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย C  รอบพบกันหมด  
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 23  
สุราษฎร์ธานี  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 24  
สกลนคร  vs  เชียงใหม่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 25  
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 26  
ปทุมธานี  vs  เพชรบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 27  
สุราษฎร์ธานี  vs  นครนายก
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 28  
ลพบุรี  vs  สงขลา
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 29  
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 30  
สกลนคร  vs  อุบลราชธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 31  
นครนายก  vs  ชุมพร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 32  
ตรัง  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 33  
พิจิตร  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 34  
หนองคาย  vs  อ่างทอง
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 35  
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 36  
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 37  
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก  คู่ที่ 38  
หนองคาย  vs  สงขลา
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
09:30 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 87  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
09:34 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย D  รอบพบกันหมด  
น่าน  vs  ภูเก็ต
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:40 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  
อ่างทอง  vs  ภูเก็ต
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:40 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  
เพชรบูรณ์ 2  vs  ประจวบคีรีขันธ์
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:45 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย E  รอบพบกันหมด  
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:47 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย F  รอบพบกันหมด  
เชียงใหม่  vs  สงขลา
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:50 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:50 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10.00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1) สายล่าง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 21  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10.10 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 95  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.27 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 97  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.33 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 98  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.39 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 100  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.40 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 101  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.42 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 99  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.50 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 102  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.50 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 104  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.52 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 103  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10.58 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 105  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
นครพนม  vs  สมุทรปราการ
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบแรก  คู่ที่ 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบแรก  คู่ที่ 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบสอง  คู่ที่ 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบสอง  คู่ที่ 4  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบสอง  คู่ที่ 5  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบสอง  คู่ที่ 6  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 7  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 8  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบแรก  คู่ที่ 10  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบแรก  คู่ที่ 11  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบสอง  คู่ที่ 12  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบสอง  คู่ที่ 13  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบสอง  คู่ที่ 14  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบสอง  คู่ที่ 15  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 16  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 17  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1) สายบน  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 19  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1) สายล่าง  รอบ RE  คู่ที่ 20  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  สายบน  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 22  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 คาราเต้ - ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  สายล่าง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 23  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 33  
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
10:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 34  
ตาก  vs  นราธิวาส
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
10:00 ปันจักสีลัต - S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 35  
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
10:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 55  
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
10:00 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบแรก  คู่ที่ 1  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
10:00 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบแรก  คู่ที่ 2  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
10:00 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบแรก  คู่ที่ 3  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 3  
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 122  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:03 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 123  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:05 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 93  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:07 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 94  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:08 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 124  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:09 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 96  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:10 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:10 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:10 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย H  รอบพบกันหมด  
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:14 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 89  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:20 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ข  รอบแรก  
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร 2
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
10:20 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  
เพชรบุรี 2  vs  สงขลา
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
10:25 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 6  
จันทบุรี  vs  ระยอง
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
10:28 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย B  รอบพบกันหมด  
สมุทรสาคร  vs  เชียงราย
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:28 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 91  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
10:30 กรีฑา - ขว้างค้อน - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:30 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:30 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:30 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
นนทบุรี  vs  แพร่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:30 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
10:30 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 18  
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
สนามฟุตบอลโรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยนุเคราะห์)
10:32 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย G  รอบพบกันหมด  
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:40 ซอฟท์บอล - ทีมชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 6  
พิษณุโลก  vs  ลพบุรี
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:50 กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - บุคคลชาย  ทศกรีฑา3  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:50 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย A  รอบพบกันหมด  
พิจิตร  vs  ชลบุรี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:53 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 125  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.00 บริดจ์ - ทีมหญิง สาย A  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
11.08 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 106  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.15 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 108  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.18 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 107  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.20 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 109  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.22 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 110  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.24 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 111  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.27 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 112  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.40 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 113  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.45 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 114  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.50 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบ RE  คู่ที่ 116  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11.50 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบ RE  คู่ที่ 117  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:00 บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สาย A  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
11:00 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:00 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
บึงกาฬ  vs  ราชบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:00 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:00 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
กาฬสินธุ์  vs  เชียงใหม่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ข  รอบแรก  
เลย 2  vs  ชัยนาท 2
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
11:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
11:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 8  
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
11:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบรองชนะเลิศ  
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
11:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบรองชนะเลิศ  
กาญจนบุรี  vs  ปราจีนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
11:00 เปตอง - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ  
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:00 เปตอง - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ  
สมุทรสงคราม  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:00 เปตอง - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ  
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:00 เปตอง - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ  
กาฬสินธุ์  vs  ร้อยเอ็ด
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 56  
ยโสธร  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
11:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 57  
ชุมพร  vs  เชียงราย
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
11:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 58  
ตรัง  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
11:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 36  
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
11:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 10  
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
สนามฟุตบอลโรงเรียนพนมทวนชนูปถัมภ์
11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 5  
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 6  
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 2  
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
11:00 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 126  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:02 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย C  รอบพบกันหมด  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:02 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย D  รอบพบกันหมด  
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:07 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 127  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:16 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 128  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:25 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย E  รอบพบกันหมด  
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:25 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 129  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:30 แบดมินตัน - หญิงคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:30 แบดมินตัน - หญิงคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:30 แบดมินตัน - หญิงคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
นครพนม  vs  เชียงราย
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:30 แบดมินตัน - หญิงคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
สุราษฎร์ธานี  vs  ลพบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
11:30 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบรองชนะเลิศ  
สุโขทัย  vs  ชลบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
11:30 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบรองชนะเลิศ  
สระบุรี  vs  กาญจนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
11:35 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 130  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:45 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 131  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:55 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย F  รอบพบกันหมด  
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
11:55 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 132  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
11:56 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย G  รอบพบกันหมด  
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:00 แบดมินตัน - ชายคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
12:00 แบดมินตัน - ชายคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
12:00 แบดมินตัน - ชายคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
12:00 แบดมินตัน - ชายคู่  รอบ 32 ทีม  คู่ที่ 1  
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
12:00 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 4  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 7  
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 8  
นครราชสีมา  vs  ตรัง
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
12:04 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 133  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
12:05 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 33  
พังงา  vs  กาญจนบุรี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:10 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
12:14 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 134  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
12:15 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย H  รอบพบกันหมด  
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:17 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 34  
ชัยภูมิ  vs  หนองบัวลำภู
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:20 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 7  
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
12:22 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย D  รอบพบกันหมด  
ศรีสะเกษ  vs  อุทัยธานี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:24 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 135  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
12:25 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง สาย E  รอบพบกันหมด  
มุกดาหาร  vs  อุทัยธานี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:30 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 9  
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
12:32 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย F  รอบพบกันหมด  
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:34 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 136  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
12:38 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 35  
สระแก้ว  vs  ยะลา
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:43 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 137  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
12:45 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย A  รอบพบกันหมด  
นราธิวาส  vs  กาญจนบุรี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
12:52 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 36  
สุโขทัย  vs  น่าน
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:52 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 138  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 1  
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
13.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 3  
เพชรบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
13.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 2  
นนทบุรี  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
13.30 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 3  
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
13.45 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 4  
ตาก  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
13:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
13:00 กาบัดดี้ - Standard Style ทีมหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 13  
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 92  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 93  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 94  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 95  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 96  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 97  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 98  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 99  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 100  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 101  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 102  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 103  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 104  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 105  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 106  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 37  
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 38  
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 39  
ศรีสะเกษ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 40  
พัทลุง  vs  เชียงราย
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 41  
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 42  
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
13:00 ซอฟท์บอล - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 7  
ระยอง  vs  สงขลา
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 10  
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 39  
กาฬสินธุ์  vs  เชียงใหม่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 40  
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 41  
นครนายก  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 42  
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 43  
นครนายก  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 44  
นครปฐม  vs  อ่างทอง
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 45  
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 46  
ภูเก็ต  vs  หนองคาย
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
13:02 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 139  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:04 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 25  
ศรีสะเกษ  vs  นครพนม
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:05 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย G  รอบพบกันหมด  
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
13:12 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 140  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:17 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 26  
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:18 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย D  รอบพบกันหมด  
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสงคราม
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
13:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย C  รอบพบกันหมด  
แม่ฮ่องสอน  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
13:22 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 141  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:29 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 27  
ตาก  vs  ระนอง
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 11  
นครปฐม  vs  กระบี่
สนามฟุตบอลโรงเรียนพนมทวนชนูปถัมภ์
13:30 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 5  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
13:30 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 6  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
13:30 บิลเลียด/สนุกเกอร์ - สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 7  
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดกาญจนบุรี
13:30 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย E  รอบพบกันหมด  
เชียงราย  vs  ราชบุรี
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
13:31 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 28  
เลย  vs  สมุทรสาคร
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:31 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 142  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:38 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 143  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:43 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 29  
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุรินทร์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:44 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 30  
ยะลา  vs  อุตรดิตถ์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:45 บริดจ์ - ทีมหญิง สาย B  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
13:45 บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สาย B  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
13:45 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 144  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
13:50 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
13:50 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย สาย H  รอบพบกันหมด  
มุกดาหาร  vs  สมุทรสงคราม
สนามเทนนิส ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
13:54 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 145  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 5  
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
14.10 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 149  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 6  
ชัยภูมิ  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
14.15 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 150  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.17 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 151  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.28 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 152  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.30 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 7  
สระบุรี  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
14.30 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 153  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.30 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 82 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 154  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.35 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 155  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.45 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ตาก  vs  ชุมพร
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
14.50 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 157  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.50 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 156  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14.53 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 158  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14:00 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
สนามฟุตบอลโรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยนุเคราะห์)
14:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 5  
ชุมพร  vs  สุรินทร์
สนามฟุตบอลสมเด็จพระญาณสังวร เทศบาลเมืองกาญจนบุรี
14:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 10  
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
14:00 กาบัดดี้ - Standard Style ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 13  
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ลอนโบวลส์ - คู่ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
14:00 ลอนโบวลส์ - คู่หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
สนามกีฬาลอนโบวล์ส แก้มลิง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี
14:00 เปตอง - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ  
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
14:00 เปตอง - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ  
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
สนามเปตอง สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 11  
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 12  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
14:01 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 31  
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
14:02 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 115  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14:04 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 146  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14:14 มวยปล้ำ -ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) สาย B  รอบ RE
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14:18 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 32  
สุราษฎร์ธานี  vs  ตาก
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
14:21 มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) สาย B  รอบ RE  คู่ที่ 148  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
14:24 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 33  
สงขลา  vs  เชียงราย
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ค  รอบแรก  
กำแพงเพชร 1  vs  ร้อยเอ็ด
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ค  รอบแรก  
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
14:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
14:30 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 43  
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
14:30 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 59  
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
14:30 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 60  
นครสวรรค์  vs  นราธิวาส
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
14:30 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 61  
สุโขทัย  vs  ยะลา
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
14:33 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 34  
สกลนคร  vs  ตรัง
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
14:40 ซอฟท์บอล - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ชลบุรี  vs  น่าน
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
14:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 37  
สุรินทร์  vs  กระบี่
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
15.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ศรีสะเกษ  vs  อุทัยธานี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
15.05 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 159  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
15.10 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 160  
หอประชุมโรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
15.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 10  
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
15.30 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 11  
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
15.45 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 12  
สุราษฎร์ธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
15:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 คน  คู่ที่ 1  
สุราษฎร์ธานี  vs  กาญจนบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:00 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:00 กาบัดดี้ - Standard Style ทีมหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 14  
พังงา  vs  อุตรดิตถ์
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 13  
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 14  
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47  
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 48  
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 49  
นครนายก  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50  
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองคาย
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
15:08 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 38  
เชียงใหม่  vs  ยะลา
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
15:10 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ค  รอบแรก  
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
15:10 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ค  รอบแรก  
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด 2
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
15:10 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 4  
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
15:15 กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
15:20 กรีฑา - กระโดดสูง - บุคคลชาย  ทศกรีฑา4  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
15:25 กรีฑา - กระโดดค้ำ - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
15:25 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 39  
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
15:30 กรีฑา - พุ่งแหลน - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
15:30 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 11  
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
15:30 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 62  
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
15:30 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 44  
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
15:30 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 45  
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
15:30 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 46  
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
15:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 12  
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
สนามฟุตบอลโรงเรียนพนมทวนชนูปถัมภ์
15:34 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 40  
สมุทรสาคร  vs  กาญจนบุรี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
15:35 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:35 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:35 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
กาญจนบุรี  vs  อุดรธานี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:35 แบดมินตัน - คู่ผสม  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:40 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
15:45 บริดจ์ - ทีมหญิง สาย C  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
15:45 บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สาย C  รอบคัดเลือก  
หอประชุมกิตติสุวัฒนาภรณ์ โรงเรียนเทพมงคลรังษี
15:48 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 41  
กำแพงเพชร  vs  นครสวรรค์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
15:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ง  รอบแรก  
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร 2
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
15:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ง  รอบแรก  
ชลบุรี 2  vs  เพชรบุรี
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
15:59 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 42  
อ่างทอง  vs  สระแก้ว
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ปทุมธานี  vs  นราธิวาส
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
16.00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบแรก   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 14  
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
16.30 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
16.45 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 16  
ตรัง  vs  ราชบุรี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
16:00 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
16:00 ฟุตบอล - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 5  
สมุทรสงคราม  vs  สมุทรปราการ
สนามฟุตบอลองค์การบริหารส่วนตำบลเขาน้อย
16:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 6  
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
สนามฟุตบอลสมเด็จพระญาณสังวร เทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 3  
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:00 กาบัดดี้ - Standard Style ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 14  
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 15  
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่ สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 16  
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบแรก   คู่ที่ 2
ตาก  vs  แพร่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบแรก   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบแรก   คู่ที่ 4
นราธิวาส  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ   คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  แพร่
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ   คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:00 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบคัดเลือก
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:05 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 43  
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16:10 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:10 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:10 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 คน  คู่ที่ 1  
พังงา  vs  ราชบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:10 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
สมุทรปราการ  vs  กำแพงเพชร
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:20 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
16:21 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 44  
สระบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ง  รอบแรก  
ชัยนาท  vs  เลย
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ง  รอบแรก  
สงขลา 2  vs  ร้อยเอ็ด
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
16:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 107  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 108  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 109  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 110  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลชาย สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 111  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 112  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 113  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 114  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 115  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - บุคคลหญิง สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 116  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 117  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - ทีมผสม สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 118  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 119  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 120  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 หมากล้อม - ทีมผสม สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 121  
ห้องประชุมคณะมนุษย์สังคมศาสตร์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง  รอบ 8 คน  คู่ที่ 47  
กาฬสินธุ์  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
16:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - กบ 100 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ผสม  รอบชิงชนะเลิศ  
สระว่ายน้ำ ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:30 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  นครปฐม
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 5  
สุพรรณบุรี  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
16:32 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 45  
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16:40 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
16:40 เทควันโด -ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - อิสระคู่ผสม  รอบชิงชนะเลิศ
แพร่  vs  นครราชสีมา
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ ม.ราชภัฏฯ
16:41 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 46  
พังงา  vs  นครสวรรค์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16:45 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
แพร่  vs  ราชบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:45 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:45 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:45 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:48 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 47  
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
16:53 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 48  
นครราชสีมา  vs  สมุทรสงคราม
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 17  
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
17.00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 77  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 18  
สระบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
17.30 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 19  
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
17.33 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 84  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17.45 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 20  
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
17:00 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - บุคคลชาย  ทศกรีฑา5  Heat 1  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
17:00 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - บุคคลชาย  ทศกรีฑา5  Heat 2  
สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - สปอร์ตฟิสิก บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค บุคคลหญิง open  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - โมเดลฟิสิค บุคคลหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - สปอร์ตฟิสิก บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - ฟิตเนส บุคคลหญิง รุ่น Open  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 เพาะกาย - เพาะกายหญิงทั่วไป รุ่น Open  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์การค้าห้างโรบินสัน กาญจนบุรี
17:00 กาบัดดี้ - Super 5 ทีมชาย  รอบแรก  คู่ที่ 10  
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
17:00 กาบัดดี้ - Star 3 ทีมชาย  รอบแรก  คู่ที่ 10  
กาญจนบุรี  vs  ปราจีนบุรี
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
17:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 63  
ปัตตานี  vs  ชัยภูมิ
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 64  
พิษณุโลก  vs  เพชรบุรี
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 65  
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 51  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 78  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย B  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 104  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:03 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 49  
กระบี่  vs  พิษณุโลก
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:03 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 52  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:05 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 50  
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:07 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 53  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:10 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:10 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 54  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:12 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 51  
มหาสารคาม  vs  ชัยนาท
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:14 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 55  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:17 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 52  
เพชรบุรี  vs  นครนายก
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:17 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 56  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:20 แบดมินตัน - บุคคลชาย  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:20 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
เชียงราย  vs  ลพบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:20 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:20 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:20 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 57  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:23 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 58  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:24 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 53  
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:27 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 54  
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:27 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 59  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:30 กาบัดดี้ - Super 5 ทีมหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 10  
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
17:30 กาบัดดี้ - Star 3 ทีมหญิง  รอบแรก  คู่ที่ 10  
เชียงราย  vs  ชลบุรี
หอประชุมโรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
17:30 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 66  
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:30 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 71  
บุรีรัมย์  vs  พิษณุโลก
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:30 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 72  
ชลบุรี  vs  ตรัง
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:30 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 73  
สงขลา  vs  จันทบุรี
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:30 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย  รอบ 8 คน  คู่ที่ 74  
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมพระราชวิสุทธิเมธี(เจ้าคุณปัญญา)โรงเรียนวิสุทธรังษี
17:30 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 60  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:34 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 61  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:37 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 62  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:40 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 63  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:43 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 55  
กาญจนบุรี  vs  หนองบัวลำภู
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:44 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 64  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:47 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 65  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:50 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 3  
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:50 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 66  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:50 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 79  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
17:52 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 56  
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
17:55 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:55 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:55 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
กาฬสินธุ์  vs  นนทบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:55 แบดมินตัน - บุคคลหญิง  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
สนามแบดมินตันเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
17:55 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 80  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 21  
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม (อาคารกีฬาหลังคาโค้ง)
18.00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 67  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.03 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 68  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.06 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 69  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.09 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 70  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.12 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 71  
โรงเรียนไทรโยคน้อยวิทยา
18.15 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก  คู่ที่ 22  
สุราษฎร์ธานี  vs  ยโสธร
โรงเร