Kanchanaburigames, THA | August 14 - 29, 2023

เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
06:00 กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน PF1M แบบเดินทาง (Navigation)  รอบที่ 2  
สนามโครงการพฤกษากาญจน์ (หนองหญ้าดอกขาว)
06:00 กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน แบบเดินทาง (Navigation)  รอบที่ 2  
สนามโครงการพฤกษากาญจน์ (หนองหญ้าดอกขาว)
07:47 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08.30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม หญิง  รอบที่ 2  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08.30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง  รอบที่ 2  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง สาย X  รอบแรก  คู่ที่ 29  
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
สนามฟุตบอลโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
08:00 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Open Division บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Standard Division บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Classic Division บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Standard Division บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Open Division (ทีมผสม)  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Standard Division (ทีมผสม)  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:00 ยิงปืนรณยุทธ - Classic Division (ทีมผสม)  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามกีฬายิงปืน ไอ.พี.เอส.ซี. อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี
08:05 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมหญิง Team Match Round  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:15 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:24 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 6  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:30 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:30 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:30 ยิงธนู - (Recurve) ทีมผสม Mixed Team  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
08:30 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 5  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 6  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 7  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 8  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 10  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 11  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 12  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 13  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 14  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 15  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 16  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
08:35 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
08:35 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 5  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:40 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
08:42 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 7  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
08:45 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
08:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
08:55 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาไท่จี๋ฉวน บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลากงฟูซ่าน - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด -ทีมชาย  รอบสาม
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:00 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบ 16 ทีม  คู่ที่ 1  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 1  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 2  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 3  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 4  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
09:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 35  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
09:00 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
สุรินทร์  vs  นครปฐม
สนามฟุตบอลโรงเรียนพนมทวนชนูปถัมภ์
09:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 26  
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
09:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย P  รอบสอง   คู่ที่ 73
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
09:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย Q  รอบสอง   คู่ที่ 74
กาญจนบุรี  vs  นครปฐม
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
09:00 เทนนิส - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ  
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:00 เทนนิส - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ  
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
09:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 61  
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 17  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 18  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 19  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 20  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 21  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 22  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 23  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 24  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสอง  คู่ที่ 25  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสอง  คู่ที่ 26  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสอง  คู่ที่ 27  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสอง  คู่ที่ 28  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสอง  คู่ที่ 29  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสอง  คู่ที่ 30  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสอง  คู่ที่ 31  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสอง  คู่ที่ 32  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
09:05 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:05 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:08 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 10  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:10 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:14 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 12  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:15 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:15 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 11  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:16 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:20 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:25 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:25 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:30 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate - หญิง  รอบคัดเลือก  
ลานกีฬาสมเด็จญาณสังวร
09:30 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 26  
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามฟุตบอลสำนักงานกรมชลประทานที่ 13
09:32 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 14  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:35 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:40 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบสาม  
เพชรบุรี  vs  เพชรบูรณ์
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
09:40 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:45 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 4  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 4  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
09:48 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 16  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
09:52 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 19  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:54 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 17  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
09:55 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10.00 เทนนิส - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ  
กาญจนบุรี  vs  กาญจนบุรี 2
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10.00 เทนนิส - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ  
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
สนามเทนนิส สนามกีฬากลางจังหวัดกาญจนบุรี
10:00 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 5  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 5  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate - ชาย  รอบคัดเลือก  
ลานกีฬาสมเด็จญาณสังวร
10:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 30  
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
สนามฟุตบอลโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 33  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:02 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 18  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:05 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H4  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:05 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 20  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:10 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H4  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:15 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H4  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:15 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 32  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:20 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบสาม  
เลย 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
10:20 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:21 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 35  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:25 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:29 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 37  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบสอง  
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
10:30 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานกีฬาสมเด็จญาณสังวร
10:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานกีฬาสมเด็จญาณสังวร
10:30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 36  
สมุทรสาคร  vs  นครปฐม
อาคารสุรสิงหนาท (กองพลทหารราบที่ 9)
10:30 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 36  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:35 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:40 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:40 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 39  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 34  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
10:45 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
10:50 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:52 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 41  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
10:55 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
10:58 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 42  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบสาม  
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
สวนสมเด็จพระญาณสังวร
11:00 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 4  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
11:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 4  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
11:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย R  รอบสอง   คู่ที่ 75
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย S  รอบสอง   คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
โรงยิมรวมใจพัก 1 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 62  
สงขลา  vs  สุโขทัย
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
11:05 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:05 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 43  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:10 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:10 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 44  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:10 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 45  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:13 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class B (Youth)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
11:15 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 5  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
11:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทบุคคล สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 5  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
11:20 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:20 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 16  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 35  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
11:25 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:27 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class E (Juvenile)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
11:29 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 17  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:30 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:34 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:34 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
11:35 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:40 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:45 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:45 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 45  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
11:47 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class D (Junior I)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
11:50 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:55 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
11:57 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 47  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
12:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
12:00 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H3  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
12:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง สาย IX  รอบแรก  คู่ที่ 36  
ปทุมธานี  vs  นครนายก
โดมอเนกประสงคโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
12:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 31  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
สนามฟุตบอลโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
12:00 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class AA (Adult)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
12:05 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H4  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
12:06 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย A  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
12:09 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 136  
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:10 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 36  
โรงยิมรวมใจพัก 2 โรงเรียนบ่อพลอยรัชดาภิเษก
12:13 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 137  
สุราษฎร์ธานี  vs  ยโสธร
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:15 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 138  
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:25 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 139  
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:25 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 63  
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
12:41 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 140  
นครราชสีมา  vs  กระบี่
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:45 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 141  
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
12:59 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 142  
สุราษฎร์ธานี  vs  สุรินทร์
สนามมวยค่ายพระยาเสือ (กองพลทหารราบที่ 9)
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมชาย Team Match Round  รอบ 4 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมหญิง Team Match Round  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมหญิง Team Match Round  รอบรองชนะเลิศ  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมหญิง Team Match Round  รอบ 8 คน  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
13:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 33  
อุบลราชธานี  vs  ตาก
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
13:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง สาย IY  รอบแรก  คู่ที่ 37  
บุรีรัมย์  vs  อุทัยธานี
โดมอเนกประสงคโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 33  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 34  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย A  รอบสาม  คู่ที่ 35  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย B  รอบสาม  คู่ที่ 36  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสาม  คู่ที่ 37  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสาม  คู่ที่ 38  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย C  รอบสาม  คู่ที่ 39  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย สาย D  รอบสาม  คู่ที่ 40  
สนามกอล์ฟเขื่อนวชิราลงกรณ
13:03 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:19 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:23 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบสอง  
ยะลา  vs  กาญจนบุรี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
13:30 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
13:30 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:30 ลีลาศ - ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class B, A & AA  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
13:35 ลีลาศ - ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class E  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
13:36 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 5  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:39 ลีลาศ - ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class D & C  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
13:40 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
13:44 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 6  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
13:45 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
13:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:45 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย A  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
13:45 ลีลาศ - Breaking B-Boy  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
13:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
13:55 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
13:55 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบสอง  คู่ที่ 64  
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 16 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 ยิงธนู - (Compound) ทีมผสม Mixed Team  รอบ 8 ทีม  
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี
14:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย E  รอบสอง  คู่ที่ 69  
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
14:00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:00 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 1  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง สาย IY  รอบแรก  คู่ที่ 38  
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
โดมอเนกประสงคโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบ 8 ทีม  คู่ที่ 32  
สุรินทร์  vs  ปัตตานี
สนามฟุตบอลโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 31  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 32  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 33  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 34  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 35  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 36  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 37  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 39  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 40  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 41  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:00 วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 42  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
14:01 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 7  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:10 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:11 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 8  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:15 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 70  
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
14:15 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:15 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 2  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:20 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:20 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
14:21 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  R  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:27 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 10  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย G  รอบสอง  คู่ที่ 71  
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
14:30 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:30 อีสปอร์ต - Street Fighter ประเภทคู่ สาย B  รอบแบ่งกลุ่ม  Match 3  
หอประชุมกัลปพฤกษ์โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์
14:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 34  
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
14:32 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 11  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:35 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class B (Youth)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
14:40 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  R1  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
14:40 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 12  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:45 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย ฉ  รอบสอง  คู่ที่ 72  
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
14:50 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
14:51 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
15:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
15:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย E  รอบสอง  คู่ที่ 73  
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:00 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  R  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
15:00 เอ็กซ์ตรีม - BMX Flatland  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
15:00 เอ็กซ์ตรีม - Slalom Battle M  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารอเนกประสงค์ รร.เขาดินวิทยาคาร
15:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 22  
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
สนามองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี (กลีบบัว)
15:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย สาย IA  รอบแรก  คู่ที่ 39  
นครศรีธรรมราช  vs  นครนายก
โดมอเนกประสงคโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
15:00 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย E  รอบแรก  คู่ที่ 19  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:04 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class A (Under 21)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
15:05 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  R  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
15:07 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 20  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:14 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย E  รอบแรก  คู่ที่ 21  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:15 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 74  
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:15 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
15:17 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
15:18 เจ็ตสกี - Ski standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 34  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:20 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 22  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:25 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
15:25 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult)  รอบคัดเลือก  
หอประชุมอาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ม.ราชภัฏฯ
15:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย G  รอบสอง  คู่ที่ 75  
นครนายก  vs  สงขลา
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:30 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  R2  
สะพานเหนือเขื่อนแม่กลอง
15:30 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 28  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:36 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย H  รอบแรก  คู่ที่ 29  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:45 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย ฉ  รอบสอง  คู่ที่ 76  
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
15:46 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 30  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
15:54 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย H  รอบแรก  คู่ที่ 31  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย E  รอบสอง  คู่ที่ 77  
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Stunt - Inline Skate Stunt Park  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
16:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 35  
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย สาย IB  รอบแรก  คู่ที่ 40  
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
โดมอเนกประสงคโรงเรียนราชประชานุเคราะห์45
16:04 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 14  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:11 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:15 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 78  
พิษณุโลก  vs  อ่างทอง
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:20 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
16:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบสอง  
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดกาญจนบุรี
16:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย 3X3 สาย G  รอบสอง  คู่ที่ 79  
สงขลา  vs  ลำปาง
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:30 เอ็กซ์ตรีม - Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารอเนกประสงค์ รร.เขาดินวิทยาคาร
16:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 33  
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
16:31 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 16  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:38 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 17  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:45 บาสเกตบอล - ทีมหญิง 3X3 สาย ฉ  รอบสอง  คู่ที่ 80  
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
โรงยิมศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองกาญจนบุรี
16:45 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 18  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:52 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 24  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
16:58 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 25  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:00 เอ็กซ์ตรีม - BMX Park  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
17:00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
สุรินทร์  vs  สมุทรสงคราม
สนามองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี (กลีบบัว)
17:00 ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมชาย)  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
17:00 ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคาร 100 ปี)
17:05 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย E  รอบแรก  คู่ที่ 23  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:10 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 34  
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:19 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 26  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:25 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย F  รอบแรก  คู่ที่ 27  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:30 เอ็กซ์ตรีม - Skateboard - Mini Ramp  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
17:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 36  
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
โดมสนามฟุตซอล ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:35 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 32  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:44 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 34  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
17:50 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 35  
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
17:50 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
17:54 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย H  รอบแรก  คู่ที่ 33  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
18.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาราชสีห์ ประเภทภาคพื้นหญิง Traditional  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง (หอประชุมโสภณประชานารถ)
18:00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37  
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลตำบลบ่อพลอย
18:00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
ยะลา  vs  นครราชสีมา
สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลตำบลบ่อพลอย
18:03 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 36  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
18:10 เจ็ตสกี - Runabout Standard บุคคลชาย สาย G  รอบแรก  คู่ที่ 38  
ท่าน้ำ วัดบ้านถ้้ำ
18:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline High Jump  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
18:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 36  
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
สนามวอลเลย์บอลชายหาด ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
19:30 เอ็กซ์ตรีม - BMX Park - High Jump  รอบชิงชนะเลิศ  
ลานท่าน้ำหน้าเมือง
20:10 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)
21:00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง  
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนวิสุทธรังษี(อาคารศูนย์กีฬา)

สรุปเหรียญรางวัล รวม
1
128
114
126
368
2
108
55
32
195
3
42
42
61
145
4
37
27
36
100
5
30
41
67
138
6
30
24
22
76
7
26
24
45
95
8
24
19
34
77
9
21
14
27
62
10
18
28
37
83
รวม
826
820
1190
2836
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย